



Fomu Na: LATRA/DRTR/.....

FOMU YA KUWASILISHA MALALAMIKO

- [illegible]

.....

.....

.....

.....

.....

.....

(Tumia karatasi nyingine ikiwa una maelezo ya ziada kuhusu lalamiko lako).

5. Uamuzi: (Eleza ikiwa Lalamiko limewahi kushughulikiwa na Mamlaka yoyoye kwa uamuzi)

.....

.....

.....

.....

6. Nafuu zinazotafutwa:

.....

.....

.....

.....

.....

.....

.....

UTHIBITISHO

Mimi.....nathibitisha kuwa yote yaliyotajwa katika kipengele cha 1, 2, 3, 4 na 5 ya hii fomu ya malalamiko ni ukweli mtupu.

Saini ya Mlalamikaji

Iliyoletwa na kujazwa..... Siku ya..... 20.....

Saini ya afisa aliyeidhinishwa Tarehe.....